#muhenga Instagram Story & Photos & Videos

Advertisements

Advertisements

Advertisements

Advertisements

  • (@anitakagaruki) Instagram Profile @anitakagaruki
  • Adui Mkubwa wa maisha yangu ni mtu mwenye kudharau wenzie na kuhisi wengine Hawana maisha zaidi yake, mtu wa Aina hiyo huwa ni Adui kwangu. #muhenga ktk ubora wangu
  • Adui Mkubwa wa maisha yangu ni mtu mwenye kudharau wenzie na kuhisi wengine Hawana maisha zaidi yake, mtu wa Aina hiyo huwa ni Adui kwangu. #muhenga ktk ubora wangu
  •  40  0 12 September, 2018
  • (@anitakagaruki) Instagram Profile @anitakagaruki
  • Ukinijua vzr hutotaka kunipoteza, na Nikitoka kwenye maisha yako hutofurahi kuona mwingine Yuko karibu na mm coz Utakuwa unajua anachokipata kwangu. Sina chochote Kikubwa zaidi ya upendo wa kweli. Nikimpenda mtu huwa nampenda na kumthamini kutoka Moyoni.... #kibonge #muhenga ktk ubora wangu
  • Ukinijua vzr hutotaka kunipoteza, na Nikitoka kwenye maisha yako hutofurahi kuona mwingine Yuko karibu na mm coz Utakuwa unajua anachokipata kwangu.  Sina chochote Kikubwa zaidi ya upendo wa kweli. Nikimpenda mtu huwa nampenda na kumthamini kutoka Moyoni.... #kibonge #muhenga ktk ubora wangu
  •  33  5 7 September, 2018

Advertisements

  • (@fungojasiri) Instagram Profile @fungojasiri
  • Number tata #muhenga
    Officer wa watu wasio na miili minene Silent killer ๐Ÿ˜Ž๐Ÿ˜Ž๐Ÿ˜Ž
  • Number tata  #muhenga
 Officer wa watu wasio na miili minene  Silent killer ๐Ÿ˜Ž๐Ÿ˜Ž๐Ÿ˜Ž
  •  16  0 2 July, 2018
  • (@mcshilla_event) Instagram Profile @mcshilla_event
  • Jikumbushe kidogo.wakati ule Baba ana redio ya Nation alimaarufu Mkulima"halafu unakasikia kamuziki habari za matukio kutwa mzima!(majira) #Muhenga
  • Jikumbushe kidogo.wakati ule Baba ana redio ya Nation alimaarufu Mkulima"halafu unakasikia kamuziki habari za matukio kutwa mzima!(majira)#Muhenga
  •  4  0 10 May, 2018

Advertisements

  • (@damiansoulmusic) Instagram Profile @damiansoulmusic
  • "Bila Dhiki Utukuki, Na Bila Usumbufu Uwi Mtukufu" By M.M.MIHAYO my Father.

    Msemo huu alikua akituambia sana tangu tukiwa wadogo mimi na Ndugu zangu.
    Ila Ukubwa Umenifanya Niuelewe Sana Msemo huu. Hakika Kuna Ukweli Ndani Yake.
    #MUHENGA
    #MyInspiration
    #LetItShine
  • "Bila Dhiki Utukuki, Na Bila Usumbufu Uwi Mtukufu"  By M.M.MIHAYO my Father.

Msemo huu alikua akituambia sana tangu tukiwa wadogo mimi na Ndugu zangu.
Ila Ukubwa Umenifanya Niuelewe Sana Msemo huu. Hakika Kuna Ukweli Ndani Yake.
#MUHENGA 
#MyInspiration
#LetItShine
  •  619  8 30 April, 2018
  • (@itambumaria) Instagram Profile @itambumaria
  • No matter how far u have gone on a wrong road turn back..... #muhenga
  • No matter how far u have gone on a wrong road turn back.....#muhenga
  •  14  0 23 April, 2018
  • (@queennuru_makeup) Instagram Profile @queennuru_makeup
  • Kwa vile tu watu hawa kupongezi au kukusapoti au kukuona haimaanishi unakosea , CHATI NAMIMI LEO NIULIZE SWALI LOLOTE NITAKUJIBU HAPA AU USHAURI ๐Ÿ‘‚โค NAWAPENDA SANA
  • Kwa vile tu watu hawa kupongezi au kukusapoti au kukuona haimaanishi unakosea , CHATI NAMIMI LEO NIULIZE SWALI LOLOTE NITAKUJIBU HAPA AU USHAURI ๐Ÿ‘‚โค NAWAPENDA SANA
  •  2,013  138 27 March, 2018
  • (@lolly_tz) Instagram Profile @lolly_tz
  • #INGEWEZEKANA ๐Ÿ’ž๐Ÿ’ž #NaMie #MUHENGA ๐Ÿธ๐ŸŒน๐ŸŒน๐Ÿธ๐ŸŒน๐ŸŒน๐Ÿธ
    ๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน
    ๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน
    ๐Ÿธ๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐Ÿธ
    ๐Ÿธ๐Ÿธ๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐Ÿธ๐Ÿธ
    ๐Ÿธ๐Ÿธ๐Ÿธ๐ŸŒน๐Ÿธ๐Ÿธ๐Ÿธ
    ๐Ÿธ๐Ÿธ๐Ÿธ๐ŸŒน๐Ÿธ๐Ÿธ๐Ÿธ
    ๐Ÿธ๐ŸŽ๐Ÿ˜Šโคโ˜บ๐ŸŽ๐Ÿธ
  • #INGEWEZEKANA๐Ÿ’ž๐Ÿ’ž #NaMie #MUHENGA ๐Ÿธ๐ŸŒน๐ŸŒน๐Ÿธ๐ŸŒน๐ŸŒน๐Ÿธ
๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน
๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน
๐Ÿธ๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐Ÿธ
๐Ÿธ๐Ÿธ๐ŸŒน๐ŸŒน๐ŸŒน๐Ÿธ๐Ÿธ
๐Ÿธ๐Ÿธ๐Ÿธ๐ŸŒน๐Ÿธ๐Ÿธ๐Ÿธ
๐Ÿธ๐Ÿธ๐Ÿธ๐ŸŒน๐Ÿธ๐Ÿธ๐Ÿธ
๐Ÿธ๐ŸŽ๐Ÿ˜Šโคโ˜บ๐ŸŽ๐Ÿธ
  •  67  16 26 March, 2018
<script> var host = 'www.pik'+'view.com'; if(window.location.hostname != host) { window.location.href = 'https://'+host+'/muhenga'; }